รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

หาผมหงอกแล้วหลอกเอาเด็ก ก็อปจร้า

หาผมหงอกแล้วหลอกเอาเด็ก ก็อปจร้า
" นั่งเฉยๆซิจ๊ะลุง " ตาล เด็กสาววัย 13 ปี กำลังนั่งเอาขาค่อมเอวลุงอยู่ด้านหลังและถอนผมหงอกให้ลุงอยู่ เนิน**อุ่นๆ ที่อ้าแปะอยู่ข้างหลังลุงรู้สึกว่ามันจะเริ่มแฉะตั้งแต่ตอนที่ ลุงเอามือลูบขาแล้ว " อื้อ...ลุงก็...อย่าลูบขาหนูซิ...หนูเสียวนะจ๊ะ..." ตาลยังคงขยับขาไปๆมาๆเมื่อลุงลูบฝ่ามือสูงขึ้นเกือบถึงโคนขา บางครั้งตาลเธอก็แอ่นนมถูหลังลุงไปด้วย " หนูเมื่อยจังเลยลุง..." ข้อศอกเธอวางอยู่ที่ไหล่ลุงแล้วเบียดนมลงมาที่หลัง " อุ๊ย...ลุงนะ...นี่แน่...บอกว่าอย่าลูบๆ..." ตาลตีมือลุงเบาๆเมื่อตอนที่ฝ่ามือลุงล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นของเธอ **เธอ แฉะจนน้ำเยิ้มเปียกนิ้วลุง " ตาลถอนผมหงอกลุงไปเรื่อยๆซิ...เดี๋ยวลุงจะทำอะไรให้นะจ๊ะ..." นิ้วลุงยังคงกรีดขึ้นๆลงๆตามรอยฝ่าของร่อง** ตาลเกร็งหน้าขาอัดเนิน**เข้ามาที่ฝ่ามือลุงแรงๆหลายครั้ง " หนูเสียวจังเลยจ๊ะลุง...อื้อ..." ***ลุง มันแข็งจนปวดมาตั้งนานแล้ว เต้านมที่กดถูหลังลุงอยู่...เริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ " ตาลมานั่งขัางหน้าซิจ๊ะ...ถ้าเมื่อย..." ลุงดึงตาลมาข้างหน้า ดูตาเธอเยิ้มหน้าแดง ลุงรวบเอวเธอให้ขึ้นมานั่งบนตักผม " อุ๊ย...อื้อ...ลุงจ๋า..." ***ลุงชนที่เนิน**เธอ ตอนเธอหย่อนก้นลงมา ตาลเอาแขนกอดคอลุงไว้แล้วเกร็งแอ่นอกให้ลุง " อื้อ...อย่าซิจ๊ะลุง..อื้อ...ตาล..อุ๊ย..." ลุงไซ้ใบหน้าลงที่ร่องนมของตาลแล้วคลึงเบาๆ ตาลห่อไหล่แต่ยังคงหลับตาอยู่ " ตาลถอนผมหงอกลุงซิจ๊ะ..." ตาลเธอเอามือขึ้นไปเสยผมบนหัวของลุง เพื่อมองหาผมหงอก แต่มือลุงลูบไล้อยู่ที่ง่ามตูดของเธอ ฝ่ามือสอดเข้าไปในขากางเกงขาสั้นแล้วดัน...อ้ามันออก มือลุงอีกข้างล้วงลงไปดึง***ตัวเองออกมาจากกางเกงแล้วค่อยๆเขี่ยที่ร่อง** ตาลเบาๆ " ซี๊ด...ลุงจ๋า...อื้อ..." ตาลเธอพยายามเสยหัวของลุงเพื่อหาผมหงอกแต่เธอเสียวจนต้องหลับตา " อย่าซนซิจ๊ะ..." แต่ขาเธอก็ยังเกร็งๆเมื่อโดนหัว***เขี่ย**...เขี่ยแตด...น้ำจากร่อง**ตาลยัง ไหลออกมาเรื่อยๆ ลุงเขี่ยหัว***โดนร่อง**บ้าง...โดนแตดบ้าง... มันยิ่งเพิ่มความเสียวกระสัน ให้กับตาลอย่างต่อเนื่อง...และเต็มที่ ตาลกอดคอลุงอัดเต้านมตัวเองเข้ามาที่หน้าลุง ตอนนี้เธอไม่หาผมหงอกแล้ว แต่เธออ้าขาตัวเองออกไปอีก พร้อมกับเกร็งก้นใส่หัว***ลุงเมื่อตอนที่หัว***ลุงเขี่ยโดนรู**เธอ " อื้อ...ลุงจ๋า...ตาลเสียว...อื้อ...เสียวจังเลยจ๊ะ..." ตาลพูดเสียงเหม่อๆเบาๆที่ข้างหูลุง ลุงไซ้จมูกลงที่ร่องอกของเธอหลายๆครั้งอย่างต่อเนื่อง ร่อง**ตาลเริ่มชินกับหัว***ลุงแล้ว ลุงกดตูดตาลลงอย่างช้าๆ...ช้าๆ...รู**ตาลค่อยๆอ้าอมหัว***ลุงเข้าไปทุกที... ทุกที...หัว***ลุงเริ่มลื่นไหลเข้าไปในรู**ตาลเรื่อยๆ ตาลเริ่มเกร็งขมิบรู**รัด***ลุง บ้างเบาๆ " อย่าเกร็งซิจ๊ะตาล...จุ๊บ..." ลุงบอกเธอแล้วจูบเบาๆที่ปาก ตาลเอาฝ่ามือมาจับแก้มลุงไว้แล้วเธอก็หลับตากดปากเธอมาที่ปากลุง ลุงเริ่มส่งลิ้นเข้าไปในโพรงปากของเธอ ทั้งสองนั่งดูดลิ้นกันอยู่อย่างนั้นตาลเริ่มบดขยี้ริมฝีปากเธอแรงขึ้นเมื่อ ...ลุงกดก้นเธอลงไปจน..ไปจน...เนิน**เธอแนบสนิทกับโคน***ลุง " ลุงจ๋า...ซี๊ด...ตาล...อื้อ...คัน...ฮื้อ...อุ๊ย...รู**...จังเลย..." ตาลเธอเอาคางซบวางที่ไหล่ผมแล้วกระซิบเบาๆ ลุงเอื้อมมือบีบเต้านมตาลเบาๆช้าๆ...และแรงขึ้น...แรงขึ้น... รู**ตาลเริ่มขมิบแรงขึ้นเมื่อลุงกดก้นเธอแล้วเริ่มส่ายตูดตัวเองให้***ลุง คว้านอยู่ในรู**เธอ " ซี๊ด...ลุงจ๋า...เบาๆ...ซิจ๊ะ...ตาลเสียว**...อื้อ..." ตาลเธอพูดเสียงแผ่วๆแต่ลุงเริ่มกดกระแทกตูดตาลให้ขึ้นๆลงๆแรงๆ รู**เธอ เริ่มเกร็งขมิบแรงขึ้นตามลำดับ..." อุ๊ย...ลุงจ๋า...ตาลไม่ไหวแล้ว...ตาล...อื้อ...ตาลปวดเยี่ยว...ลุงจ๋า... ซี๊ด..." ลุงเริ่มเกร็งแขนกระแทกอย่างแรงขึ้น รู**ตาลก็เกร็งขมิบ***ลุง แรงขึ้น " โอ๊ย....ไม่ไหวแล้ว...ลุงจ๋า...เยี่ยวตาลออกแล้ว....ซี๊ด...ลุงจ๋า..." ตาลเกร็งขาอย่างแรงตอนที่เธอน้ำแตก ลุงกดกระแทกตูดเธอเพียงอีกไม่กี่ครั้ง " ลุงออกแล้ว...อื้อ...ตาลจ๋า..." เรานั่งกันอยู่อย่างนั้นครู่เดียว

" ก๊อกๆๆๆๆๆๆ ทำไมเข้าห้องน้ำนานจัง.... เร็วๆหน่อยซิลุง...ตาลจะใช้ห้องน้ำ " อ้า....จินตนาการที่สุดแสนจะวิเศษ ผมรีบล้างหัว***แล้ว เดินออกมาจากห้องน้ำ ก่อนที่ไอ้ตาล หลานสาวผมจะเอานมเบียดผมเข้าไปในห้องน้ำ" ก๊อกๆๆๆๆๆๆ ทำไมเข้าห้องน้ำนานจัง เร็วๆหน่อยซิลุง...ตาลจะใช้ห้องน้ำ " อ้า....จินตนาการที่สุดแสนจะวิเศษ ผมรีบล้างหัว***แล้ว เดินออกมาจากห้องน้ำ ก่อนที่ไอ้ตาล หลานสาวผมจะเอานมเบียดผมเข้าไปในห้องน้ำ..." ลุง น้ำอะไรเนี่ย..." เสียงไอ้ตาลร้องออกมาจากห้องน้ำ " ไหน น้ำอะไร..." ผมเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปเจอไอ้ตาลนั่งเยี่ยวไม่ปิดประตู " เนี่ย...ดูซิมันข้นๆลื่นๆเนี่ย..." ไอ้ตาลเอานิ้วจิ้มทั้งที่ยังนั่งถ่างขาอยู่ มันเป็นน้ำของผมที่พึ่งจะชักว่าวเสร็จเมื่อตะกี้นี้เอง ผมเงยหน้าไปมองร่อง**ไอ้ตาล " อื้อ...ทำไมมันใหญ่ยังงี้ว่ะ..." แคมที่เบียดชิดทั้งสองข้างเป็นพูเนื้อใหญ่ๆแตดสีคล้ำยื่นยาวออกมาหมอยสีดำ ขึ้นค่อนข้างหนาทีเดียว " มันเป็นน้ำอะไรละลุง " ไอ้ตาลยังนั่งแอ่น**โชว์สายตาผมอยู่ มันก็รู้ว่าผมมอง " เอ้าเอ๊ย...เยี่ยวแล้วไม่ล้าง**หรือว่ะตาล..." ไอ้ตาลลุกขึ้นทำท่าจะใส่กางเกง " ไม่อะลุง..." " เดี๋ยว**เหม็นตายห่าเลย นั่งลงก่อนเดี๋ยวลุงล้าง**ให้....มันจะได้หอมๆ..." ไอ้ตาลดึงกางเกงลงแล้วนั่งลงจามเดิม ผมตักน้ำแล้วราดไปที่เนิน**พร้อมกับเอาฝ่ามือทาบไปที่ร่อง** " อุ๊ย...ลุง...เสียวอะ..." ไอ้ตาลเอามือมาจับข้อมือผมไว้แล้วแอ่น**ตัวเองเข้ามา ผมเอาปลายนิ้วเขี่ยเบาๆที่เม็ดแตด " อื้อ...อย่าเขี่ย**ซิลุง...หนูเสียว..." ผมเอามือลูบสบู่แล้วถูซ้ำลงไปอีกรอบ " ซี๊ด....อย่าบี้แตดหนู...อื้อ..." ไอ้ตาลยังร้องแล้วแอ่นเนิน**ให้ ผม " ต้องล้างให้สะอาด รู้มั๊ย...มันจะได้ไม่เหม็น..." ผมเร่งเขี่ยนิ้วแรงขึ้นจนไอ้ตาลต้องเอามือมาจับไว้ที่ไหล่ผมทั้งสองข้างแล้ว ตัวมันเองก็แอ่นเนิน**กระแทกเอว " ซี๊ด...หนูปวดเยี่ยวอีกแล้วลุงจ๋า...อื้อ..." ไอ้ตาลใกล้น้ำแตกแล้ว " ไม่ใช่เยี่ยวหรอกตาล น้ำจะแตกนะ...ให้มันแตกออกมาซิ..." ผมเร่งทั้งฝ่ามือทั้งปลายนิ้วถี่ยิ๊บ..." โอ๊ย...ออกแล้ว...ลุงจ๋า...หนูน้ำแตกแล้ว....อื้อ...." น้ำอุ่นๆไหลออกจากรู**ไอ้ตาลลงมาที่ฝ่ามือผม ผมเอาน้ำราดลงที่เนิน**แล้ว ถูสบู่อีกรอบ " ลุกขึ้นใส่กางเกงซะ เดี๋ยวลุงไปทาแป้งให้ " ไอ้ตาลลุกขึ้นแล้วก็เซมาที่ผม " อะไรตาล หมดแรงเลยรึไงละ " ผมประคองไอ้ตาลมานั่งที่โซฟาแล้วดึงกางเกงมันลง เอาแป้งเทลงที่เนิน**ลูบๆๆๆๆๆๆไปจนทั่ว " อื้อ...หนูเสียว**อีกแล้วละลุง..." ไอ้ตาลแอ่นเนิน**แล้วพูดเบาๆบอกผมทั้งๆที่ตายังหลับอยู่ ผมจับขาไอ้ตาลถ่างออกไปแล้วซุกหน้าลง " ซี๊ด...ลุงจ๋า...อย่าเลี่ย**หนู...อื้อ...หนูเสียวรู**....อย่า..." ปากบอกว่าอย่าเลียแต่ถ่างขาออกไปแล้วทั้งกดหัวผมลงทั้งกระแทกเนิน**ขึ้นเชิด หน้าหลับตาแอ่นอก ดูวุ่นวายไปหมด ผมดูดแตดไอ้ตาลไว้ในปากแล้วใช้ปลายลิ้นดันแรงๆที่เม็ดแตด..." ซี๊ด...โอ็ยย....อื้..อ....ลุงจ๋า..." ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปในรู**ไอ้ตาลนิ้วนึง " ซี๊ด...ลุงจ๋า..." รู**ไอ้ ตาลขมิบรัดนิ้วผมอย่างแรง ผมเอื้อมมือลงไปดึงกางเกงตังเองลงแล้วสลัดออกไปจากปลายขา ผมดึงขาไอ้ตาลให้ตกลงมาที่ขอบโซฟาแล้วถ่างขามันออกพร้อมกับแทรกเอวเอา*** เข้าไปถูตามร่อง** " โอ๊ย...เสียว**จังเลย...ลุงจ๋า...หนูเสียว** อย่าเขี่ย**หนู...ซี๊ด...." ผมเขี่ยไปเรื่อยๆน้ำเงี่ยนไอ้ตาลกัยของผมต่างไหลออกมาเจอกัน " แจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ...." ผมเขี่ยหัว***เน้นที่ปลายแตดไอ้ตาลเป็นหลัก ก่อนเอื้อมมือล้วงเข้าไปในเสื้อแล้วบีบเต้านมเบาๆแล้วเพิ่มความแรงขึ้น " ซี๊ด...เสียว...นม...อื้อ...โอ๊ย...ทั้ง**ทั้งนม...ลุงจ๋า..." ไอ้ตาลยังคงหลับตาเชิดหน้าแอ่นนมแอ่น**ร้องบอกผม ผมค่อยๆกดหัว***เข้าไปในรู**ไอ้ตาลเบาๆ รู**มีการเกร็งขมิบรัดหัว***ผมอยู่บ้างเป็นบางครั้ง " เบาๆลุงจ๋า...หนูเจ็บ**..." ไอ้ตาลมันรูว่าผมเอา***เย็ด**มันอยู่ ผมเอานิ้วคลึงที่หลายเม็ดแตดเบาๆ " ซี๊ด...โอ๊ย...เสียวแตด...ลุงจ๋า...***ลุงใหญ่จังเลย...ซี๊ด...เบาๆก่อน... มันคับ**หนูไปหมดแล้ว...ซี๊ดอื้อ..." ***ผมเข้าไปได้เกือบหมดลำ การขมิบรู**ไอ้ตาลมันชั่งสุดยอดจริงๆ จนผมเกือนน้ำแตกตั้งหลายครั้ง " ตาลเอ๊ย...หายเจ็บ**รึยังละ...ลุงจะได้เย็ด***เข้า**ตาลแรงๆ..." ผมก้มลงไปกระซิบที่หูไอ้ตาลเบาๆก่อนที่ไอ้ตาลจะโน้มคอผมแล้วแอ่นอกขึ้น " จ้าซี๊ด...ลุงจ๋า...เย็ด...**ตาล..อื้อ...แรงๆเลยจ้า..." เท่านั้นแหละ ผมกระแทก***ซอยเอวยิ๊กๆโดยมีไอ้ตาลแอ่นเนิน**แล้วส่ายเอวร่อนช่วย***ผมอยู่ ทั้งร่องรู**ที่เริ่มเกร็งขมิบท่อน***ผมถี่ยิ๊บ " ซี๊ด...โอ๊ย...ผัวจ๋า...อื้อ..ผัวจ๋า...เย็ด...อื้อ...**...หนู...ซี๊ด... เย็ด**เมียแรงๆ...อื้อซี๊ด...ซิจ๊ะ...." ไอ้ตาลเริ่มเรียกผมว่าผัวแล้วแทนตัวเองว่าเมียแล้ว แสดงว่าไอ้ตาลเสียวสุดๆจน**แทบระเบิดก็ว่าได้ เท่านี้ผมก็รู้ แล้วว่าไอ้ตาลไกล้น้ำแตกแล้ว ผมเกร็งเอวกระแทก***เข้าๆออกๆในรู**ไอ้ตาลอย่างรุนแรงและต่อเนื่อง " เมียจ๋า...ตาลเป็นเมียลุงแล้วนะจ๊ะ...ซี๊ด...ผัวเย็ดมันส์...มั๊ยจ๊ะ...เมีย จ๋า...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ..." ผมเร่งเร้าอารมณ์ไอ้ตาลด้วยคำพูดอีกทางนึง นอกเหนือจากการกระแทก***แบบไม่ยั้ง " จ้าผัวจ๋า...ซี๊ด...ผัวเย็ด**เมีย โคตรมันส์เลยจ๊ะ...อื้อ...ผัวจ๋าโอ๊ย... เมีย...ซี๊ด...น้ำแตก...น้ำตะ...แตกแล๊วววว....ผะ...ผัว...อื้อ...จ๋า..." ไอ้ตาลเกร็งหน้าท้องพร้อมๆเกร็งขมิบรู**อย่างรุนแรง แขนทั้งสองข้างที่กอดคอผมอยู่ก็เกร็งดึงโน้มคอผมให้ก้มลงแล้วแอ่นเต้านมขึ้น ผมเกร็งตูดกระแทก***อีกไม่กี่ที " ผัวน้ำแตกแล้ว....ตาลจ๋า...ผัวน้ำแตกใส่รู**เมียแล้วจ้าอื้อ...อื้อ... อื้อ...อื้อ..." " โอ๊ย...." น้ำร้อนๆถูกฉีดอย่างแรงเข้าไปในรู**ไอ้ตาล ผมกด***เข้าไปให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้
" ร้อน...ผัวจ๋า...ซี๊ด...น้ำ***ผัวร้อนท้องเมียจังเลยอื้อ...." รู**ไอ้ตาลยังคงขมิบรัดท่อย***ผม อยู่เรื่อยๆ ผมซบหน้าลงที่หน้าอกไอ้ตาลพร้อมกับอมหัวนมไว้ไนปากแล้วดูดเล่นเบาๆ และไม่นานนัก..........ผมก็หลับ.......ทั้งที่ปาก........ยังดูดนม......... ไอ้ตาล..........อยู่.......เลย............

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
ขอชมผลงานหน่อย
ขอบคุณมาก
หุหุ  เสี๊ยวเสียว
ลุงแก่แล้ว
ดีนะ
ดีจัง
ยอดมากจิงจิง
สุดๆ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ..
สุดยอด
ขอบคุณครับ
ลุงมันไม่วายเลย
ขอบคุณครับ
น่าเอา
ขอบคุณคร้าบบบ
ขอขอบพระคุณยิ่ง ด้วยใจจริงที่กรุณา ชื่นจิตเป็นหนักหนา ขอขอบพระคุณ ขอขอบพระคุณ
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter