รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

ขืนใจน้องสาวน้ำตก(ยั่วดีนัก) Copy

ผมเป็นนักเรียนโรงเรียนแห่งหนึ่ง ตอนนี้อยู่ม.6 มีน้องสาวอายุห่างจากผม2ปี วันนี้ครอบครัวเราจะไปเที่ยวน้ำตกกัน โดยเรานั่งรถยนต์ส่วนตัวเดินทางไป โดยที่พ่อ แม่นั่งหน้าผมน้องสาวนั่งหลังพอขับไปได้สักพักน้องสาวผมเกิดง่วงหลับไป ลืมบอกไปน้องสาวผมอายุแค่16แต่อกเท่ามหาลัยน้องเป็นคนขาวไปทุกส่วนของร่างกาย  หลังจากที่น้องสาวหลับไปผมก้อไม่ได้คิดอะไรพอไปได้สักพักผมชักเมาวิวข้างทาง เพราะมองมาตลอดจนตาลายลองเปลี่ยนมุมมองมั้ง ผมจึงมองไปที่ตัวน้อง น้องใส่เสื้อสีขาวคอกว้างทำให้เห็นร่องอกอย่างชัด ใส่กระโปรงยีนสั้นขาอ่อนขาว ๆ อวบๆ โผล่ออกมามันทำให้ควยผมตั้งขึ้นมาเลยแต่ก้อทำอะไรไม่ได้เพราะเราอยู่ในรถ พอถึงที่หมายเราต้องเดินเขาไปไป ลึกเหมือนกันแล้วเราก้อกางเต็นท์ทั้งหมด3เต็นท์เต้นพ่อแม่ 1เต็นท์ ของน้องกับผมคนละเต็น แม่กับพ่อบอกว่าจะออกไปเดินเล่นแปปนึงเดวกลับมาโดนให้ผมอยู่กับน้อง พ่อกับแม่ผมก้อเดินหายไปในป่า น้องผมก้อมากระซิบข้างผมว่า”เราสะกดรอยตามกันไปไหม” ผมก้อบอกว่าจะดีหรอ”ดีสิ”น้องผมบอก ผมจึงแอบตามพ่อกับแม่เข้าไปในป่าด้วย พ่อกับแม่เดินมาถึงน้ำตก ที่น้ำตกไม่มีคนอยู่เลยเพราะไม่ใช้หน้าเทศการแล้วมันอยู่ในป่าลึกจึงไม่มีคนมามากนัก พ่อกับแม่ก้อข้ามฝั่งไปอีกดานของน้ำตกแล้วปูผ้าใบแล้วก้อถอดเสื้อผ้าปรากฏว่าทั้งสองมาเย็ดกันในป่าผมก้อน้องตะลึงไปเลยค้ราบน้องผมก้อบอกให้เงียบๆไว้เดวเห็นขึ้นมาจะโดนด่า ผมก้อแอบดูพ่อกับแม่อย่างนั้นพ่อกับแม่เล่นกันหลายลีลามากคร้าบจนผมตกตะลึง น้องสาวผมกำลังอยู่ในท่าหมาพอดีเลยคร้าบ น้องหันมาหาผมแล้วพูดว่า”พี่เดวหนูช่วยตัวเองแปปนะไม่ไหวมันเกิดอารมณ์ พี่จะสาวน้ำออกก้อตามสบายตรงที่เราไปแอบนั้นเป็นต้นไม้ใหญ่พ่อกับแม่จึงไม่เห็นแน่นอน” ผมอึ่งไปเลย น้องสาวผมก้อดึงกระโปรงขึ้นไปตรงเอวแล้วเอามือเข้าไปในกางเกงในตัวเองคร้าบ บี้ไปบี้มาตามจังหวะพ่อกับแม่ ผมก้อยังไม่สาวน้ำตรงนั้น น้องสาวผมก้อหันมา”พี่ทำอย่างนี้หนูไม่ถนัดเลยพี่ช่วยเลียหีหนูได้ไหม” ผมก้ออายๆแต่ก้อตกลง น้องผมเอาก้นมาแปะหน้าผมเลยแล้วบอกให้รีบ ๆเลยส่ะผม ผมสังเกตว่าหีน้องสาวผมนั้นน้ำเมือกไหลออกมาจากกลีบที่ปิดสนิท ผมเลยบอกว่า”นี่เรายังซิงอยุ่หรอ พี่เห็นน้องสาวพี่ออกจะเกิดอารมณ์ง่าย ๆ” น้องสาวก้อตอบว่า”ก้อเคยแค่นิ้วกับปากกาแค่นั้นแหละ” ผมก้อเลยไปอย่างบรรจงจนน้องสาวผมน้ำแตกกระจายเต็มหน้า ผมจึงบอกน้อง”เส็ดแล้วนะต่อไปตาน้องช่วยพี่บ้าง”น้องสาวผมก้อร้อง”อ้าวต้องสลับกันด้วยหรอ”ผมก้อตอบไป”ใช่พี่ยังก้อเลียหีน้องเลยนะ” น้องผมก้อตอบ”ก้อได้ ๆ” จากนั้นผมก้อถอดกางเกงในออกมาก ควยผมแข็งมากน้องผมก้ออมไปใช้นิ้วเขี่ยหีตัวเองไปน้องบอกว่าได้อารมณ์ดีสักพักนึงผมก้อแตกเต็มปากน้องเลยน้องรีบคายออกมาแล้วเช็ดปาก”จะแตกก้อบอกกันบ้างสิ เต็มปากเลย แหวะ!!” จากนั้นเราก้อเช็ดแล้วรีบกลับเต็นท์ประมาณ 30 นาทีที่เรามาถึงเต็นท์พ่อแม่ก้อตามมา แล้วก้อถามว่าเปนไงมั้งราบรื่นดีป่าว ผมก้อตอบไปปกติดีคร้าบสัก 6โมงพ่อได้บอกว่าใกล้มืดแล้วไปอาบน้ำกันก่อนเดวพ่อแม่ทำอาหารเส็ดแล้วค่อยสลับกันไป ผมกับน้องก้อไปอาบน้ำกันน้องผมนุ่งกระโจมอกมาอาบน้ำ ผมก้อบอกไปว่า”อายอะไรเห็นกันหมดทุกซอกแล้วถอดอาบเลย” น้องผมก้อบอก”ก้อได้” ผมก้ออาบน้ำคนละฝั่งกับน้องผมจึงคิดพิเรนไปแกล้งน้องโดยการดำน้ำไปหา แล้วโผล่ขึ้นมาจากด้านหลังแล้วกอดน้องเอาไว้แต่ผมพลาดไปหน่อยไปโดนสองเตางามๆของน้องสาวเต็มมือผมเลยน้องสาวผมก้อบอกว่าเล่นกันอยุ่งนี้หรอน้องก้อเอาก้นมากระแทกผมโดนตัวควยผมพอดี แต่ตรงที่กระแทกโดนควยมันดันเป็นหีน้องสาวน้องาสวผมก้อกระตุกนิดแล้วก้อบอกว่า”พี่ลองถูควยกับหีหนูหน่อยสิ”ผมก้อบอก”เอาจิงหรอ”จากนั้นผมก้อถูควยกับหีน้องสาวสักพักผมก้อทนไม่ไหวกระซิบข้างหูน้องว่า”พี่ขอยัดเลยนะ”ผมก้อยัดเข้าไปเลยน้องผมตกใจมากผลักผมแล้ววิ่งขึ้นจากน้ำแล้วก้อบอกว่า”ทำอะไรไม่ได้บอกให้ทำอย่างนี้เลยนะ” ผมก้อบอกไปว่า”ก้อน้องให้มีถูมันก้อเกิดอารมณ์สิ”น้อง ผมก้อเงียบไปแล้วก้อบอกว่าจะกลับแล้วแล้วก้อก้มลงไปหยิบผ้าขนหนูผมจึงไม่รอช้าขณะที่ก้มทำให้เห็นหีเป็นเป้าพอดีพวกก้อเอาควยไปใส่ให้รูหีน้องน้องสะดุ๋งตัวกลับขึ้นมาแล้วก้อพยามขัดขืนผมก้อเลยจับมือสองข้างเอาไว้แล้วน้องผมก้อล้มลงไปแล้วผมก้อเลยล้มตามไปด้วยทำให้ควยที่อยุ่ในหีกระแทกหีเข้าไปลึกอีกน้องนอนคว่ำหน้าอยู่โดนมีผมทับอยู่อีกทีผมก้อจับมือน้องกางออกเป็นแบบไม้กางเขนเลย จากนั้นผมก้อซอยเข้าออก ๆ ช้า ๆน้องผมก้อคงเกิดอารมณ์แล้วเลยเงียบแล้วก้อหันมาบอกว่า”อยากเย็ดมากใช่ไหมเย็ดไปเลย” น้องผมก้อเอาก้นกระแทกสู้ ผมได้ใจจิงรีบซอยรั่ว ๆจนแตกในจากนั้นผมก้อลุกขึ้น น้องก้อลุกขึ้นตามแล้วบอกว่าจะให้ครั้งนี่เป็นครั้งเดียวแล้วครั้งสุดท้ายจำไว้นะ น้องสาวก้อทำความสะอาดร่างกายแล้วเดินกลับเต็นท์โดยไม่ได้บอกพ่อแม่อะไร น้องผมก้อทำตัวปกติแต่งออกจะโกรธผมนิสหน่อยจากนั้นวันต่อมาผมก้อกลับถึงบ้านโดยไม่มีอะไร น้องสาวผมก้อทำตัวปกติ

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ได้อารมย์
ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณมากครับ
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter