รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

หลานเมีย ม.๒

น้องดาเป็นหลานสาวเมียผม พึ่งจะเรียน ม.๒ แถวจังหวัดทางภาคเหนือ ดารูปร่างเล็กๆผิวขาวเนียน นมเป็นกะเปาะ เอวเริ่มคอด สะโพกเริ่มผาย ก้นงอนกลม ตาชั้นเดียวสวยคม ปากบางเฉียบสีชมพูอ่อน ยิ่งปีนี้ดูดาเป็นสาวเปล่งปลั่งยังไงมะรุ
    ช่วงสงกรานต์ผมไปเที่ยวบ้านพ่อตา พร้อมกับหอบงานไปทำด้วย สงกรานต์ชนบททางเหนือผู้คนสนุกสนานเต็มที่ บ้านพ่อตาหมักน้ำขาวไว้ ๒ โอ่งมังกร คนพื่นที่ทำนากันเป็นส่วนใหญ่ฉลองสงกรานต์กันเจ็ดวัน เริ่มตั้งแต่เช้าก็จะแห่ผ้าป่ารอบสองหมู่บ้าน ในบ้านเลยไม่ค่อยมีคนอยู่ วันนั้นผมนั่งขัดสมาธิทำงานกับโต๊ะเตี้ยๆตรงห้องโถงบ้านชั้นเดียวใต้ถุนสูง ผมนุ่งผ้าขาวม้าผืนเเดียวเพราะอากาศร้อนมากและก้ไม่มีใครอยู่บ้านด้วย พอสายๆก็ได้ยินเสียงดากลับมาบ้านกับแม่ ดาบอกขี้คร้านแอ่ว มันฮ้อน นอนอ่านการ์ตูนดีกั่ว ผมก้มหน้าก้มตาทำงาน รู้สีกเหมือนดาจะมานอนอ่านการูตูนอีกฟากของห้อง  สักพักผมก็พักสายตามองออกไปนอกหน้าต่าง ข้างโต๊ะเตี้ยมีตู้หกเหลี่ยมตั้งอยู่ สายตาผมก็เหลือบมองเห็นดาในกระจกด้านมุมที่เอียง ผมเห็นดาถือหนังสือ แต่ตามองจ้องอะไรบางอย่างผ่านขอบล่างของหนังสือ ผมพยายามนึกว่าดาจ้องอะไรอยู่ เห็นดามองมาตรงๆ ซึ่งก็น่าจะเป็นผม ผมหันหน้ากลับมาทำงานก็เหลือบเห็นดาขยับหนังสือลงปิดสายตาไว้ เอาละวา ดามองไรหว่า ผมเหลือบตามองต่ำ ขาซ้ายผมขัดสมาธิ แต่ขาขวาเหยียด ชายผ้าขาวม้าเปิดออก เห็นขนแลบออกมา โอยยยย ดาแอบมองเป้าผมแน่เลย ใจผมเต้นไม่เป็นส่ำ สมองคิดอย่างรวดเร็ว ทำไงดีหว่า แล้วผมก็ทำหน้าตาครุ่นคิดพร้อมกับหันหน้าไปทางหน้าต่างอีก สายตาจ้องเขม็งที่กระจกเอียง ดาเหมือนคอยเฝ้าดุผมอยู่ พอผมหันหน้า ดาก็ยกหนังสือสูงขึ้นนิดนึง สายตาจ้องตรงมาอีก ผมใจสั่นแกล้งทำไม่รู้ไม่เห็น มือวางปากกาแล้วจับท่อนเนื้อในผ้าขาวม้าเล่น ผมเห็นดาทำตาโตมองไม่กระพริบ ผมเกิดอารมณ์อยากกับเด้กม. ๒ ทันที ท่อนเนื้อค่อยๆชูชันแข็งโด่ ผมงัดออกมานอกชายผ้าแล้วอวดท่อนเนื้อแข็งชี้ฟ้า ผมรูดเบาๆ ท่อนเนื้อผงกหัวงึกงัก ดาจ้องตาไม่กระพริบ เม้มปากแน่น
     ผมหันหน้ากลับมา ดารีบเอาหนังสือปิดหน้าทำท่าเหมือนนอนหลับ ผมตัดสินใจ เป็นไงเป็นกัน เลื่อนโต๊ะ เดินตรงไปหาดา เสียงพิ้นกระดานลั่นเบาๆ ดายังทำเป็นนอนหงายเอาหนังสือปิดหน้าหลับ  ผมนึกในใจว่าดาต้องแกล้งทำหลับแน่ๆ ต้องหาทางออกดีๆจึงลงนั่งข้างๆ พูดเบาๆ
     มะกี๊แอบดูคนอื่น ตอนนี้ทำมาหลับนิ......ดายังทำเป็นหลับไม่รู้เรื่อง
     ไม่ต้องแอบดูหรอก มาให้ดูชัดๆเลย  ให้จับได้ด้วย สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำน๊า ...แล้วผมก็จับมือดามากุมท่อนเนื้อ ดาแกล้งหลับจึงต้องยอมให้จับมือมาง่ายๆ ผมกุมมือดาให้กุำท่อนเนื้อแข็ง ดากำไม่ปล่อย แต่ยังแกล้งทำหลับอยู่ แค่นี้ใจผมก็มาเต็มๆแล้ว ดาไม่เอะอะโวยวายก็เหมือนอยากกับผมด้วย
      หลับก้ดี เด๋วลักหลับดีกั่ว.....ผมจับมือดาสาวท่อนเนื้อเบาๆ ดากำแน่นขึ้น  ผมจะเล่นนมแต่ไม่ถนัดเพราะมือขวาดานอนกอดอก มือว้ายกำเอ็น ผมเลยล้วงไปลูบหน้าท้องเนียน ดาแขม่วท้องเสียงหายใจแรง เฮือก ผมกรีดนิ้วเล่นจากเอวถึงเอวอีกข้าง ดาขนลุกซู่ ผมล้วงมือเข้าไปในขอบเอวกางเกงแบบเอวยางยืดที่ดาใส่ ลูบท้องน้อยแถวขอบเกงใน ดากำท่อนเนื้อผมแรงขึ้นท้องแขม่ว แล้วผมก็ค่อยๆไล้นิ้วแทรกขอบเกงในของดาลึกเข้าไป สัมผัสแรกคือขนอ่อนนุ่มบางๆ พอปลายนิ้วแตะเนิน ดาเอามือขวามาจับข้อมือผม แต่มือซ้ายยังกำท่อนเอ็นแน่น ผมรู้สึกได้ว่าเนินของดาช่างนูนดีแท้ มือกำเนินเนื้อดาเป็นกะเปาะ กรีดนิ้วผ่านร่องเยิ้มเขี่ยปลายเม็ด ดาแอ่นก้นบีบเอ็นแน่น ......อื้มมมมมมมมม..... เสียงดาครางออกมา ผมใช้ปลายนิ้วทั้งเขี่ยทั้งบี้ติ่งเม็ด
ดาบีบข้อมือผมแน่น .....อื้มมมมมมม อา อา ยะหยัง  อื้มมมมมมมมมมม อูยยยยยยยยยย...... ดาครางออกมา
      ดีมั๊ย ชอบปะ
      ดีเจ้า ดีกั่วใช้น้ำฉีดนัก.......ผมนึกถึงหลายคนใช้ฝักบัวชำระฉีดเม้ดติ่ง แล้วถึงจุด นี่ดาก็คงใช้แบบเดียวกัน
      ขอ อาดูหน่อยนะ เด๋วอาเลียเม็ดให้ ดีกั่วใช้นิ้วอีก
      น้องอายอะ......ผมเอียงตัวก้มหน้าลงจูบหน้าท้องขาวเนียน ดาแขม่วท้องเป็นระยะ ขนลุกซู่ ครางอื้ม อื้ม ผมเอาจมูกดันขอบกางเกงเอวยืดเห็นท้องน้อยขาวยิ่งกว่าขาว มือช่วยไล่รูดเอวกางเกงถึงขอบกางเกงในสีชมพูอ่อน  แล้วก็ไล่รูดกางเกงทั้งสองตัวลงไปด้วยกันเส้นขนหรอมแหรมบางๆเริ่มปรากฏ เนื้อเนิ้นเริ่มนูนขึ้นเป็นสัน กลางเนินเป็นร่องบุ๋มเหนือกลีบเนื้อขาวเนียนเบียดกันชิดเป็นรอยประกบสีชมพูอ่อน เนื้อกลีบไม่มีขนแม้แต่ขนอ่อน โอยยยยยยยย แม่เจ้า กลีบเนื้อเนินเด็กม.๒ เริ่มสาวเนียนงามไร้ที่ติ ดาแอ่นก้นนิดนึงยอมให้รูดเกงสองตัวออกง่ายขึ้น
      พอเกงพ้นจากเท้า ผมแยกขาเรียวของดาออก  แม่จ้าว กลีบเนื้อดาสวยมาก รอยประกบของกลีบแนบชิดกันเหมือนเป็นเส้นตรง เด็กเริ่มสาวเนินเนื้อจะนูนอยู่แล้ว นี่เหมือนเนินเนื้อดาจะอวบอิ่มมากขึ้น เนินดาฐานไม่กว้างนักแต่นูนเป็นกะเปาะ มีขนอ่อนขึ้นบางๆเหนือเนินกลีบเนินอวบขาวเนียนไม่มีขน ร่องกลีบอูมหายลับไปทางร่องก้น ซอกขาขาวน่าเลีย กดรอยบุ๋มตรงเหนือร่องกลีบ เม็ดติ่งก็โผล่ออกปลายปลายละเลื่อมแวววาวด้วยน้ำเมือก เม็ดติ่งดาใหญ่ทีเดียว ไม่ต้องแหวกกลีบก็โผล่ปลายมาแล้ว ผมเอาปลายลิ้นแตะยอดติ่งเลียเบาๆ ดาสะดุ้งเฮือกตัวกระตุกบีบท่อนเอ็นผมแน่น
      อ๊าซซซซ อา ยะหยังน้องเจ้า
      เสียวมั้ย
      เสียวเจ้า
      เสียวหยัง......ดาไม่ตอบ  ผมเลียเม้ดแรงขึ้น รัวลิ้นที่ปลายถี่ๆ
      อ๊าซซซซซ อา อา เสียวเจ้า เสียว ....เสียวหยัง ......เสียว เสียวหอย......ไม่ใช่หอย เสียวหยัง ......
      ผมแหวกกลีบเนื้ออูม กลีบในฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำเมือก กลีบสีชมพูนุ่มเบียดตัวปิดร่องปิดรู ผมลองแยงปลายนิ้วเข้าไป ปลายนิ้วค่อยๆลื่นไหลเข้าไปในรู ดาขมิบรัดนิ้ว ผมเลียเม็ดติ่งแรงขึ้น พร้อมกับขยับปลายนิ้วควานปากรู
      อื้มมมมมมมม อูยยยยยยยย อา อาเสียวเจ้า อื้มมมมม........ ดาเด้งสะโพกรับลิ้น รับปลายนิ้ว ผมเม้มเม้ดติ่งด้วยริมฝีปาก แยงปลายนิ้วชักเข้าออกในรูดา
      อ๊าซซซซซซ ....ดาครางถี่ๆ
      เสียวหยัง ..... เสียว เสียว หอย.....มะใช่หอย เสียวหยัง......เสียว เสียว _ี เสียว_ี เจ้า
      ดาพูดจบก็หนีบขาแน่น ผมรู้สึกถึงแรงรัดปลายนิ้วแน่น จนขยับนิ้วไม่ได้ ดางอตัว ผลักผมออก บีบเอ็นผมจนเจ็บ ไม่รู้ดามีเรี่ยวแรงมาจากไหน ร้องครางยาว
      อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
      ดาปล่อยท่อนเนื้อ นอนตะแคง งอตัว หนีบขาแน่น สองมือดาซุกอยู่กับเนินเนื้อ ผมเห็นปลายนิ้วดาตะปบเนินเอาขาหนีบ ปลายนิ้วโผล่ออกมาทางฝีเย็บ ง่ามก้นเนียนแนบจนไม่เห็นรูก้น  น้ำตาดาไหลพราก
      อาอะ ทำอะไรไม่รุ......ไม่รุจิ แต่ดีปะล่ะ ดีกั่วใช้น้ำฉีดเนอะ.....ดีจ้ะ อา....ชอบปะ....ชอบ เสียวดี ....ชอบ_วยอาปะ....มันใหญ่จังอา ใหญ่กั่วมะเขือหำม้าอีก....เจ็บตายเลย
      อ้าว นี่ ดาเคยใช้มะเขือเหรอเนี่ย มะเขือหำม้าหรือมะเขือยาวที่ปลูกกินในบ้านลูกมันจะไม่ใหญ่เท่าไหร่
      ไม่เจ็บหรอก อาทำเป็น อย่างมะกี๊อะ น้องเสียวปะล่ะ.....ไม่เจ็บแน่นะอา ...ไม่หรอก ถ้าเจ็บเด๋วอาหยุดเลย
      ผมพูดอย่างเออออห่อหมก ดาก็รับอย่างรู้เรื่อง แบบนี้ก้ดี ผมไม่ต้องคอยตะล่อม
      แต่เด๋วพวกผ้าป่าจะกลับแล้วนะอา ......อ้าว......แม่ดาบอกว่าจะกลับมาหาข้าวหาปลารับพวกผ้าป่าก่อน
      อารมณ์อยากของผมหดหายทันใด เพราะถ้าจะทำต่อจริงๆ คงต้องค่อยเป็นค่อยไปนานหน่อย ดูของดายังตีบมาก เด๋วไม่ทันจะลำบากไปใหญ่
      ไม่เป็นไร พรุ่งนี้กะได้ พอผ้าป่าออกไปแล้วค่อยทำกันเนอะ เอาให้เสียวกว่านี้อีก.....จ้ะอา รักอานะ
      ดาหอมแก้มผมฟอดใหญ่ แล้วรีบเก็บกางเกงใส่พรวดโดยไม่ใส่เกงใน หันหลังเข้าห้องน้ำไป
      น่า ผมยังน่ามีโอกาส ไว้ค่อยเล่าให้ฟังใหม่

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ 1# cubicccc

Thanks
thkkkkkkkkkk.
เออมันแต่เด็กเด็ก
ขอบคุนครับ
ขอบคุณหลายๆ
ขอบคุณคร๊าบ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ
thnak  you.............
thanks kub pom
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter